Engineer & Technician

นายถนอม ลี้ตระกูล
Mr.Tanom Leetrakul
ตำแหน่งวิศวกรโลหการ
ห้องพัก : 82-104(MSL LAB)
เบอร์โทร : 8220
tanom.l@eng.kmutnb.ac.th
 นายอนุพงศ์ อารีรักษ์
Mr.Anupong Areerak
ตำแหน่งช่างเทคนิค
ห้องพัก : 82-105(MSL LAB)
เบอร์โทร : 8203
anupong.a@eng.kmutnb.ac.th
 นายถนอมศักดิ์ อรรถสิษฐ์
Mr.Thanomsak Auttasit
ตำแหน่งวิศวกร
ห้อง : ห้องปฏิบัติการเครื่องมือกล
เบอร์โทร :
thanomsak.a@eng.kmutnb.ac.th
 นายมนต์ชัย เทียนทอง
Mr.Monchai Tienthong
ตำแหน่งวิศวกร
ห้องพัก : ห้องปฏิบัติการเครื่องมือกล
เบอร์โทร :
monchai.y@eng.kmutnb.ac.th
นายวัชระ กาญจนะ
Mr.Watchara Kanchana
ตำแหน่งวิศวกร
ห้องพัก : ห้องปฏิบัติการเครื่องมือกล
เบอร์โทร :
watchara.k@eng.kmutnb.ac.th
 นายสิริวัทน์ ดีน้อย
Mr.Siriwat Deenoi
ตำแหน่งวิศวกร
ห้องพัก : ห้องปฏิบัติการขึ้นรูปโลหะ
เบอร์โทร :
siriwat.d@eng.kmutnb.ac.th
นายอนุกูล ทำนา
Mr.Anugool Thamna
ตำแหน่งวิศวกร
ห้องพัก : ห้องปฏิบัติงานอิเล็กทรอนิกส์
เบอร์โทร :
anugool.t@eng.kmutnb.ac.th
นายยุทธนา นาคนาม
Mr.Yuttana Naknam
ตำแหน่งช่างเทคนิค
ห้องพัก : ห้องปฏิบัติการเครื่องมือกล
เบอร์โทร :
yuttana.n@eng.kmutnb.ac.th